🏷️ MÁY DÁN THÙNG CARTON ĐA CHỨC NĂNG TỰ ĐỘNG JY-1650BT
(Lập trình tự động – dán hộp carton đa dạng hình dạng)
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY DÁN THÙNG CARTON JY-1650BT
Hạng mục
Thông số
Mã máy
JY-1650BT
Loại hộp
Hộp giấy, hộp bất quy tắc, hộp gài trên dưới, hộp hình dạng đặc biệt, hộp miệng phẳng
Chất liệu giấy
Thùng carton 3 lớp & 5 lớp: A, B, C, E, AB, BC, EB, EE, ABC, BCB
Kích thước tấm đơn – Mã 1650BT
A: 580 – 1650mm / B: 250 – 1200mm
Kích thước tấm đơn – Mã 1800BT
A: 250 – 1800mm / B: 580 – 1600mm
A: 250 – 2000mm / B: 600 – 1600mm
Tốc độ máy tối đa
300m/phút
Tốc độ nhấp chạy
20m/phút
Phương thức nạp giấy
Nạp giấy tự động liên tục
Tổng công suất
40kW – 380V – 50Hz
Phương thức dán keo
Súng phun điện tử
Loại keo
Keo gốc nước (súng phun lạnh)
Áp suất khí nén
0.5Mpa
Lưu lượng khí yêu cầu
6m³/h (khách hàng tự chuẩn bị đường hơi)
Kích thước máy (D×R×C)
18.600 × 3.000 × 2.000mm