🏷️ MÁY CỘT DÂY CARTON SERVO TỰ ĐỘNG YFH-030M4 (DÂY PE)
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CỘT DÂY SERVO YFH-030M4
Hạng mục
Thông số
Model
YFH-030M4
Kích thước đóng gói tối đa (D×R×C)
1400 × 1400 × 340mm
Kích thước đóng gói tối thiểu (D×R×C)
350 × 220 × 40mm
Khoảng cách từ kiện đóng gói đến cạnh tối đa
270mm
Khoảng cách từ kiện đóng gói đến cạnh tối thiểu
45mm
Tốc độ đóng gói tối đa
30 ± 2 gói/phút
Kích thước dây đóng gói
Dây PE 28# / 32# / 35#
Kích thước máy (D×R×C)
3200 × 3100 × 1800mm
Trọng lượng máy
2 tấn
Tổng công suất
3.0kW
Áp suất khí làm việc
0.6MPa