🏷️ MÁY DÁN THÙNG CARTON 2 MẢNH TỰ ĐỘNG ZYA-2300A
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY ZYA-2300A
Hạng mục
Thông số
Mã máy
ZYA-2300A
Kích thước giấy tối đa (1 mảnh)
1100 × 1150mm
Kích thước giấy tối thiểu (1 mảnh)
320 × 300mm
Chiều cao chồng giấy nạp tối đa
500mm
Tốc độ thiết kế máy chủ
100 mét/phút
Công suất động cơ máy chủ
4.4kW
Yêu cầu lượng khí làm việc
6 – 10Mpa/bar
Tổng công suất
15.5kW
Trọng lượng máy
4.5 tấn
Kích thước máy (D×R×C)
7000 × 3000 × 1400mm