🏷️ MÁY DÁN BĂNG KEO 2 MẶT ĐẨY TAY QL-500-2A-S
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
Thông số
Mã máy
QL-500-2A-S
Nguyên liệu
Giấy, carton sóng…
Khổ giấy tối thiểu
100 × 140 mm
Khổ giấy tối đa
500 mm
Khổ rộng làm việc
500 mm
Tốc độ tối đa
70 m/phút
Khổ rộng băng keo
5 – 40 mm hoặc 60 mm (tùy chọn)
Số lượng đầu dán
2 đầu (điều khiển điện chính xác cao)
Tổng công suất
2.2 kW (220V AC 50Hz)
Trọng lượng máy
~400 kg
Kích thước máy
2000 × 1500 × 1600 mm