🏷️ MÁY DÁN HỘP CARTON TỐC ĐỘ CAO YDS-1650BT
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY DÁN HỘP CARTON YDS-1650BT
Hạng mục
Thông số
Mã máy
YDS-1650BT
Độ dày giấy
200 – 800g/㎡
Chất liệu giấy
Giấy sóng E, F, N, B, EB
Tốc độ máy tối đa
300m/phút
Phương thức nạp giấy
Nạp giấy liên tục tự động chính xác
Kích thước máy (D×R×C)
13500 × 2100 × 1650mm
Trọng lượng máy
Khoảng 7 tấn
Tổng công suất
16kW
Áp suất khí yêu cầu
10m³/h
Loại keo sử dụng
Keo gốc nước
Điện áp
380V (3 pha), 50Hz