• TP-LINK TL-SL1351

  • Mã hàng :TP-LINK TL-SL1351
  • Bảo hành : 12 tháng

  • Giá : 4400000 ( Giá chưa bao gồm VAT )
  • Mua hàng In báo giá
  • Giá bán niêm yết trên Website là giá phải tính thuế VAT. Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật
Hà Nội
TP.HCM Q.Tân Phú
TP.HCM Quận 10

Thông tin sản phẩm

Hãng sản xuất : TP Link
Model : TL-SL1351
Thông số kỹ thuật
Số cổng kết nối : • 48 x RJ45
• 2 x RJ45(Gigabit Ethernet)
• 1 Gigabit SFP
Tốc độ truyền dữ liệu : • 10/100Mbps
Chuẩn giao tiếp : • IEEE 802.3
• IEEE 802.3u
• IEEE 802.3x
• IEEE 802.3ab
• IEEE 802.3z
MAC Address Table : • 8K
Giao thức Routing/firewall : • TCP/IP
• CSMA/CD
Management : • -
Nguồn : • 100-240VAC/50-60Hz
Tính năng khác : 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
Kích thước (cm) : 440 x 260 x 44
Sản phẩm cùng loại

TP-Link ADSL 2+ Ethernet/Router/ VPN-Pass through/

TP-Link ADSL 2+  Ethernet/Router/DHCP server, NAT, DMZ Host, VPN-Pass through/ Gateway/ Firewall/ - 4 Port Switch(TD-8840). ...

666500

Bảo hành : 24 tháng

TP-LINK TL-SL1351

Hãng sản xuất : TP Link Model : TL-SL1351 Thông số kỹ thuật Số cổng kết nối : • 48 x RJ45 • 2 x RJ45(Gigabit Ethernet) • 1 Gigabit SFP Tốc độ truyền dữ liệu : • 10/100Mbps Chuẩn giao tiếp : • IEEE 802.3 • IEEE 802.3u • IEEE 802.3x • IEEE 802.3ab • ...

4400000

Bảo hành : 12 tháng

D-link DWR-730

Pocket 3G Mobile Router (3.75G HSDPA): Router 3G: N 150Mbps, tích hợp pin Lithium Ion, ăng-ten ngầm 3x2dBi;  3G Mobile: Dowload/Upload: 21.6Mbps/5.76Mbps, Hỗ trợ sim 3G: Vinaphone/ Viettel/ Mobifone, Khe Micro-SD, SMS tiếng Việt; HĐH: Windows 2000, ...

0

Bảo hành : 12 tháng

D-Link DWR-116

Wireless N300/4G Router: Wirless 4G/3G Router: hỗ trợ USB 3G D-Link/ Huawei/ ZTE... Wireless Router: N 300Mbps, ăng-ten ngoài 2x5dBi, 4x10/100Mbps LAN với  1 cổng có thể cấu hình như cổng WAN, USB Shareport 1x2.0 (Print Server, USB 3G) ...

0

Bảo hành : 12 tháng