• Máy thu công suất quang MW3205

  • Mã hàng :MW3205
  • Bảo hành : 12 tháng

  • Giá : 0 ( Giá chưa bao gồm VAT )
  • Mua hàng In báo giá
  • Giá bán niêm yết trên Website là giá phải tính thuế VAT. Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật
Hà Nội
TP.HCM Q.Tân Phú
TP.HCM Quận 10

Thông tin sản phẩm

MÁY THU CÔNG SUẤT QUANG MW3205
Máy thu công suất quang MW3205 Mini là thiết bị do công suất quang siêu nhỏ với trọng lượng máy chỉ có 90g. MW3205 có kích thước nhỏ gọn, chắc chắn, thao tác đơn giản, rất tiết kiệm và thuận lợi khi sử dụng đo kiểm suy hao sợi quang. MW3205 kết hợp cùng máy phát công suất quang MW3110 Mini sẽ trở thành một cặp thiết bị đo kiểm suy hao quang rất tiện lợi khi di chuyển và là thiết bị cần thiết cho việc đo kiểm hệ thống thông tin cáp quang và các mạng cáp quang khác.

Đặc tính kỹ thuật

Type 

MW3205A 

MW3205B 

MW3205C 

MW3205D 

Wavelength(nm) 

800~1700nm 

Detector 

InGaAs 

Measurement  Range (dBm)
 

-60~+3
 

-50~+10
 

-40~+20
 

-30~+30
 

Uncertainty 

±5% 

Calibrated Wavelength(nm) 

850,980,1310,1550nm 

Resolution(dB) 

Linear 0.1% or Non-linear 0.01dBm 

Optical Connector 

FC / Universal 2.5mm adaptor 

Power Supply 

Alkaline Battery 

Battery Operating Time 

360 hours with three 1.5V batteries 

Operating Temperature() 

-10 ~ +60 

Storage Temperature() 

-25 ~ +70 

Relative Humidity 

0 to 95% (non-condensing) 

Dimension(mm) 

100 x 60 x 20 

Weight(g) 

90g

Sản phẩm cùng loại

Máy thu công suất quang MW3205

MÁY THU CÔNG SUẤT QUANG MW3205 Máy thu công suất quang MW3205 Mini là thiết bị do công suất quang siêu nhỏ với trọng lượng máy chỉ có 90g. MW3205 có kích thước nhỏ gọn, chắc chắn, thao tác đơn giản, rất tiết kiệm và thuận lợi khi sử dụng đo kiểm suy ...

0

Bảo hành : 12 tháng

Máy thu công suất quang MW3211

Máy thu công suất quang MW3211 Máy thu công suất quang MW3211 là thiết bị đo công suất quang thiết kế chắc chắn, mẫu mã đẹp. Sử dụng đo kiểm suy hao trên sợi quang cho kết quả chính xác, Với dải thu rộng, kết qua đo chính xác, Màn hình LCD rộng, sáng ...

0

Bảo hành : 12 tháng

Máy thu phát công suất quang JW3402

TypeJW3402AJW3402CWavelengthRange(nm)*1800~1600DetectorInGaAsPowerMeasurementRange(dBm)*2-70 ~ +6-50 ~ +26Uncertainty*4± 5%Display ResolutionTwo digitalOperating Temperature (℃)-10 ~ +60Storage Temperature (℃)-25 ~ +70Auto-off Time(min ...

0

Bảo hành : 12 tháng

Máy thu công suất CWDM MW3226

MW3226 CWDM Power Meter is a handy measuring instrument which is specially designed for CWDM system, covers wavelength from 1470~1610nm. It can measure and monitor optical power and attenuation value at the calibrated wavelengths of 1470nm,1490nm ...

0

Bảo hành : 12 tháng

Máy thu công suất quang & VFL MW3223

MW3223 CWDM Power Meter is a handy measuring instrument which is specially designed for CWDM system, covers wavelength from 1470~1610nm. It can measure and monitor optical power and attenuation value at the calibrated wavelengths of 1470nm,1490nm ...

0

Bảo hành : 12 tháng

Máy thu công suất quang MW3216

MW3216 Handheld Optical Power Meter is our newly designed fiber optic tester, it aims at fiber network installation, fiber network engineering acceptance and fiber network maintenance. Combined usage with MW3116 handheld optical light source, it ...

0

Bảo hành : 12 tháng

Máy thu công suất quang MW3203

Optical Power Meter MW-3203  • Máy đo công suất quang cầm tay.  • Tầm đo quang tùy chọn: (-70 ÷ +3) ,( -60 ÷ +10), (-40 ÷ +20), (-30 ÷ +30) dBm.  • Bước sóng sử dụng: 850, 980, 1310 và 1550 nm.  • Độ phân giải: 0.01 dB.  • Công suất phát: -7 dBm.  • ...

0

Bảo hành : 12 tháng

Máy dò tìm lỗi cáp quang MW3105N

Specifications: TypeMW3105NWavelengths(nm)650±10nmFiber ModelSM,MMOutput Power>0Spectral Width(nm)≤5EmissionCW, 2HzOptical ConnectorFC/Universal 2.5mm adaptorPower Supply2pcs AA alkaline batteriesBattery Operating Time40 hoursOperating Temperature(℃) ...

0

Bảo hành : 12 tháng

Máy dò tìm lỗi cáp quang VFL450

Product Overview  - Quickly and easily locate damages in optical fiber  - Operates either in CW or Pulsed  - 2.5mm Universal connector (1.25mm adapter available)  - High powered laser (1mW) for single-mode(>7km) and multi-mode(>5km) connectors  - ...

0

Bảo hành : 12 tháng

Máy dò tìm lỗi cáp quang kiểu bút VFL250

Central Wavelength 650 +/- 10nmOutput Power 0.5mW into single mode fiberSpectral Width Transmission Continuous Wave (CW) or 2.5 HzPulsedPower Source 2x AAA Alkaline Batteries (included)Operating Temperature 0 - 50 °CDetection Distance Dimensions ...

0

Bảo hành : 12 tháng

Máy dò tìm lỗi cáp quang MW3105

MW3105 Visual Fault Locator  Used for the measurement of single-mode fiber or multi-mode fiber. It features rugged size, universal connector and accurate measurement.Laser ClassClass IIIACentral Wavelength650± 10nm @20 o CTypical output Power> 1 mW ...

0

Bảo hành : 12 tháng

Máy dò tìm lỗi sợi cáp quang Myway MW3105P

Loại máyMW3105P (Dạng bút)Bước sóng hoạt động635 ~ 645nmKiểu phátFP - LDCông suất phát> 10mWChế độ phátLiên tục hoặc ngắt quangKiểu đầu nốiCác loại đầu nối (trừ LC)Nguồn cung cấp3V (2 Pin AA)Thời gian hoạt động> 50 giờ với 2 Pin AANhiệt độ làm việc ...

0

Bảo hành : 12 tháng