• MÁY HÚT HẠT NHỰA TỰ ĐỘNG WENSUI WSAL-300G
  • Mã hàng : WSAL-300G
  • Bảo hành : 12 tháng
  • Giá : 0 ( Giá chưa bao gồm VAT )
  • Mua hàng
Thông tin sản phẩm
Chương trình điều khiển hoạt động của máy vi tính.
Quá tải, thiếu báo động vật liệu.
400G sử dụng quạt cao áp cảm ứng với độ ồn thấp và tuổi thọ cao.
Bộ lọc không khí (tùy chọn) có sẵn.
Các thông số kỹ thuật như sau:
Mô hình WSAL-300G WSAL-400G
Xe máy Loại Bàn chải carbon Cảm ứng
Đặc điểm kỹ thuật 1KW / 1.3HP 1φ 1,75KW / 1H 3φ
Khả năng vận chuyển (kg / h) 300 330
Đầu hút (m) 3,5 4
Áp lực gió tĩnh (mm / H2O) 1300 1400
Dung tích bể chứa (L) 7,5 10
Đường kính trong của ống nạp (mm) Φ38 Φ38
Ống phân phối (mm) Φ38mmx3,5m
1 cái
Φ38mmx4m
1 cái
Kích thước 34x34x59 45x37x66
Trọng lượng tịnh 12 27
Sản phẩm cùng loại
0
Bảo hành : 12 tháng
0
Máy hút nhựa định hình XG-E
Thông số kĩ thuật+Độ dài sản phẩm : 610mm - 1220mm+Độ rộng sản phẩm: 420mm - 760mm+Xuống khuôn : 300 mm+ Công xuất toàn máy :49kw+Nguồn điện: 220/380v 50HZ+Trọng lượng máy: 4000kg+Kích thước: 7000mm x 2600mm2000mm+Chất liệu sử dụng: PVC.PET/G.PS.PP ...
Máy hút nhựa định hình XG-D
+Độ dài sản phẩm : 610mm - 1220mm+Độ rộng sản phẩm: 420mm - 760mm+Xuống khuôn : 300 mm+ Công xuất toàn máy :54kw+Nguồn điện: 220/380v 50HZ+Trọng lượng máy: 4500kg+Kích thước: 7000mm x 2000mm2600mm+Chất liệu sử dụng: PVC.PET/G.PS.PP.PC.ABS ...
Máy hút nhựa định hình XG-C2
适应材料厚度(mm) độ rộng màng ứng dụng0.1-1.2mm最大片材卷径(mm) độ dầy cuộn màng lớn nhất≤600mm上模行程(mm) hành trình lên khuôn350mm下模行程(mm) hành trình xuống khuôn350mm最大成型宽度(mm) độ rộng định hình lớn nhất420-760mm最大成型长度(mm) chiều dài định hình lớn nhất300 ...
Máy hút nhựa định hình bán tự động
Máy gấp cạnh
Thông số kỹ thuật máy gấp ba cạnhLoại hình:Máy gấp 3 HL4050Nguồn điện:220V 50/60HzCông suất:2KWKích thước máy:400*500Bộ tiếp xúc : Zheng TaiKhống chế thời gian :CKCKhống chế nhiệt độ : OmronBộ lọc: Jun TaoXi lanh khí : TALSHENG Nhật ...
Máy hút nhựa định hình Triết Giang
适应材料厚度(mm) độ rộng màng ứng dụng0.1-1.2mm最大片材卷径(mm) độ dầy màng lớn nhất≤600mm上模行程(mm) hành trình lên khuôn300mm下模行程(mm) hành trình xuống khuôn300mm最大成型宽度(mm) độ rộng định hình lớn nhất700mm最大成型长度(mm) chiều dài định hình lớn nhất1200mm最大成型高度(mm) ...